Wordpress Import (6.x-2.0) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Next
ta: அடுத்து

en: Organic groups
ta: இயற்கை குழுக்கள்

en: Language
ta: மொழி

en: Advanced options
ta: மேம்பட்ட தெரிவுகள்

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Language neutral
ta: நடுநிலை மொழி
