Wordy (6.x-1.0-beta1) - en to fil translation catalogue (8 entries)

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Language
fil: Wika

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Message
fil: Mensahe

en: Password
fil: Hudyat

en: History
fil: Kasaysayan

en: E-mail address
fil: E-liham
