Advanced Workflow Management (6.x-1.1) - en to cy translation catalogue (13 entries)

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Name
cy: Enw

en: Role name
cy: Enw swyddogaeth

en: Delete role
cy: Dileu swyddogaeth

en: Save role
cy: Cadw swyddogaeth

en: Add role
cy: Ychwanegu swyddogaeth

en: The role has been added.
cy: Mae'r swyddogaeth wedi ei ychwanegu.

en: edit permissions
cy: golygu hawliau

en: edit role
cy: golygu swyddogaeth

en: The role name %name already exists. Please choose another role name.
cy: Mae enw sywddogaeth %name yn bodoli'n barod. Dewisiwch enw arall.

en: The role has been renamed.
cy: Mae'r swyddogaeth wedi ei ail enwi.

en: The role has been deleted.
cy: Mae'r swyddogaeth wedi cael ei ddileu.

en: Edit role
cy: Golygu swyddogaeth
