Workspace (6.x-1.4-rc1) - en to vi translation catalogue (17 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: delete
vi: xóa

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Type
vi: Kiểu

en: Replies
vi: Phản hồi

en: yes
vi: có

en: Comments
vi: Bài bình luận

en: Size
vi: Dung lượng

en: edit
vi: sửa

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Published
vi: Đã công bố

en: download
vi: tải xuống

en: Attachments
vi: Các đính kèm
