WorldCore payment method (6.x-1.0) - en to te translation catalogue (16 entries)

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Currency
te: ద్రవ్యం

en: Action
te: చర్య

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Settings
te: అమరికలు

en: edit
te: మార్చు

en: User
te: వాడుకరి

en: Error
te: సమస్య

en: Created
te: సృష్టితం

en: Update options
te: ఎంపికలను తాజాకరించు

en: Save changes
te: మార్పులను భద్రపరచు

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Account
te: ఖాతా
