WordPress XML for Feeds (6.x-1.0-beta1) - en to vi translation catalogue (20 entries)

en: tags
vi: thẻ

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Status
vi: Trạng thái

en: Content
vi: Nội dung

en: Author
vi: Tác giả

en: required
vi: bắt buộc

en: Comments
vi: Bình luận

en: Tags
vi: Thẻ

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: categories
vi: thể loại

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: Attachments
vi: Các đính kèm

en: Features
vi: Tính năng

en: Missing
vi: Bị mất

en: User name
vi: Tên người dùng

en: Post date
vi: Ngày gửi bài

en: Comment status
vi: Trạng thái bình luận

en: multiple
vi: nhiều
