Wysiwyg (6.x-2.8) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Search
ta: தேடல்

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Preview
ta: முன்னோக்கு

en: Help
ta: உதவி

en: Menu
ta: பட்டி

en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: Text color
ta: உரை நிறம்

en: Undo
ta: அ-செய்
