Wysiwyg cleaner (6.x-1.2) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Name
fil: Pangalan

en: Import
fil: Angkatin

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Save
fil: Pangalagaan
