Wysiwyg cleaner (6.x-1.2) - en to te translation catalogue (14 entries)

en: User interface
te: వాడుకరి అంతరవర్తి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Action
te: చర్య

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Name
te: పేరు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Icon
te: ప్రతీకం

en: Before
te: ముందు

en: After
te: తరువాత
