WYSIWYG image upload - Inline images for your WYSIWYG (6.x-2.7) - en to cy translation catalogue (18 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Images
cy: Delweddau

en: Cancel
cy: Diddymu

en: File
cy: Ffeil

en: Size
cy: Maint

en: None
cy: Dim

en: Image
cy: Delwedd

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: Insert
cy: Mewnosod

en: Update
cy: Diweddaru

en: Upload image
cy: Llwytho ffeil i fyny

en: Paths
cy: Llwybrau

en: Files
cy: Ffeiliau

en: Node
cy: Nod

en: Style
cy: Arddull

en: Default value
cy: Gwerth rhagosod

en: Image style
cy: Arddull delwedd

en: Please select an image to upload first
cy: Dewiswch ddelwedd i'w uwchlwytho'n gyntaf os gwelwch yn dda
