The eXtensible Catalog (XC) Drupal Toolkit (6.x-1.1-alpha6) - en to te translation catalogue (78 entries)

en: list
te: జాబితా

en: Title
te: శీర్షిక

en: Next
te: తరువాత

en: Pages
te: పేజీలు

en: enable
te: చేతనం

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Value
te: విలువ

en: Username
te: వాడుకరిపేరు

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: List
te: జాబితా

en: Actions
te: చర్యలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: not verified
te: సరిచూడ బడలేదు

en: unknown
te: తెలియని

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: view
te: వీక్షించు

en: all
te: అన్నీ

en: Login
te: ప్రవేశించుము

en: Advanced options
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Edit
te: మార్చు

en: Hourly
te: గంటల వారీ

en: Daily
te: రోజు వారీ

en: Weekly
te: వారం వారీ

en: Scheme
te: పథకం

en: Error Message
te: దోష సమాచారం

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Weight
te: భారం

en: Types
te: రకాలు

en: none
te: ఏమీలేవు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Sunday
te: ఆదివారం

en: Monday
te: సోమవారం

en: Tuesday
te: మంగళవారం

en: Wednesday
te: బుధవారం

en: Thursday
te: గురువారం

en: Friday
te: శుక్రవారం

en: Saturday
te: శనివారం

en: Add
te: చేర్చు

en: View
te: చూడు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Advanced settings
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: type
te: రకము

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: To
te: ఎవరికి

en: From
te: నుండి

en: Location
te: ప్రాంతం

en: Search settings
te: అన్వేషణ అమరికలు

en: Other
te: ఇతర

en: Log in
te: ప్రవేశించు

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Basic settings
te: ప్రాథమిక అమరికలు

en: Logout
te: నిష్క్రమించు

en: Full name
te: పూర్తి పేరు

en: View user profile.
te: వాడుకరి ప్రొఫైలుని చూడండి.

en: Hour
te: గంట

en: Log out
te: నిష్క్రమించు

en: Instructions
te: సూచనలు

en: Results
te: ఫలితాలు

en: details
te: వివరాలు

en: date
te: తేదీ

en: Information
te: సమాచారం
