eXtensible Catalog (XC) Installation Profile (6.x-1.0-alpha2) - en to fil translation catalogue (98 entries)

en: list
fil: listahan

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: Show on every page except the listed pages.
fil: Ipakita sa lahat ng pahina maliban sa mga nakalistang pahina.

en: Show on only the listed pages.
fil: Ipakita lamang sa mga nakalistang pahina.

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: weight
fil: bigat

en: delete
fil: tanggalin

en: value
fil: halaga

en: Status
fil: Kalagayan

en: Administer
fil: Mangasiwa

en: Prefix
fil: Unlapi

en: Suffix
fil: Hulapi

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Value
fil: Halaga

en: Username
fil: Bansag

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: yes
fil: oo

en: List
fil: Listahan

en: Subject
fil: Paksa

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Read more
fil: Magbasa pa

en: Disable
fil: Pahintuin

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: Comments
fil: Mga puna

en: error
fil: mali

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: view
fil: tingnan

en: Overview
fil: Pangkalahatang-ideya

en: Advanced options
fil: Mga abansadong pagpipilian

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Password
fil: Hudyat

en: Weight
fil: Timbang

en: none
fil: wala

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Import
fil: Angkatin

en: Export
fil: Luwasin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Sunday
fil: Linggo

en: Monday
fil: Lunes

en: Tuesday
fil: Martes

en: Wednesday
fil: Miyerkules

en: Thursday
fil: Huwebes

en: Friday
fil: Biyernes

en: Saturday
fil: Sabado

en: Add
fil: Idagdag

en: View
fil: Tingnan

en: Path
fil: Landas

en: never
fil: hindi kailanman

en: Updated
fil: Nabago

en: n/a
fil: hindi naaangkop

en: type
fil: uri

en: Configure
fil: Ayusin

en: status
fil: katayuan

en: Contact
fil: Pakikipag-ugnay

en: Expanded
fil: Pinalawak

en: Printer-friendly version
fil: Bersyon na maaaring i-print

en: All
fil: Lahat

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Your name
fil: Ang iyong pangalan

en: Send e-mail
fil: Ipadala ang e-liham

en: To
fil: Para kay

en: From
fil: Mula kay

en: Published
fil: Inilathala

en: active
fil: aktibo

en: configure
fil: ayusin

en: This field is required.
fil: Kinakailangan ang patlang na ito.

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: Show if the following PHP code returns <code>TRUE</code> (PHP-mode, experts only).
fil: Ipakita kapag ang sumusunod na PHP kowd ay remusulta sa <code>TRUE</code> (PHP-mode, para lamang sa mga dalubhasa).

en: View user profile.
fil: Tingnan ang profile.

en: Deleted
fil: Tinanggal

en: Topic
fil: Paksa

en: Log out
fil: Umalis sa pagkalagda

en: warning
fil: babala

en: Post new comment
fil: Magpaskil ng bagong komento

en: Join summary
fil: Pagsamahin ang teksto

en: Split summary at cursor
fil: Gawing patikim ang teksto bago ang cursor

en: Administration menu
fil: Menu ng pangangasiwa
