eXtensible Catalog (XC) Installation Profile (6.x-1.3-rc4) - en to ml translation catalogue (66 entries)

en: list
ml: പട്ടിക

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Slideshow
ml: സ്ലൈഡ്‌ഷോ

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Type
ml: തരം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: not verified
ml: പരിശോധിച്ചിട്ടില്ല

en: error
ml: പ്രശ്നം

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: view
ml: കാണുക

en: Advanced options
ml: ഉയര്‍ന്നതലത്തിലുള്ള ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Search
ml: തിരയൂ

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Weight
ml: ഭാരം

en: none
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Tuesday
ml: ചൊവ്വ

en: Thursday
ml: വ്യാഴം

en: Friday
ml: വെള്ളി

en: Saturday
ml: ശനി

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Path
ml: വഴി

en: never
ml: ഒരിക്കലുമില്ല

en: n/a
ml: ശൂന്യം

en: Continue
ml: തുടരുക

en: Configure
ml: സജ്ജമാക്കല്‍

en: status
ml: സ്ഥിതി

en: Error
ml: പ്രശ്നം

en: Contact
ml: ബന്ധപ്പെടുക

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Selected
ml: തെരഞ്ഞെടുത്തവ

en: Your name
ml: താങ്കളുടെ പേര്

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: configure
ml: ക്രമീകരണം

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: Allowed HTML tags
ml: അനുവദനീയമായ HTML ടാഗുകള്‍

en: warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: Site information
ml: സൈറ്റ് വിവരങ്ങള്‍

en: Join summary
ml: ചുരുക്കരൂപം കൂട്ടിചേര്‍ക്കു.
