eXtensible Catalog (XC) Installation Profile (6.x-1.3-rc5) - en to te translation catalogue (144 entries)

en: list
te: జాబితా

en: Home
te: ముంగిలి

en: User interface
te: వాడుకరి అంతరవర్తి

en: Slideshow
te: స్లైడ్ ప్రదర్శన

en: Title
te: శీర్షిక

en: Previous
te: ముందు

en: Image !current of !total
te: !total లో !current వ బొమ్మ

en: Next
te: తరువాత

en: Login successful
te: ప్రవేశం విజయవంతం

en: Show on every page except the listed pages.
te: సూచించిన పేజీల్లో తప్ప ఇతర అన్నీ పేజీల్లోనూ చూపించు

en: Show on only the listed pages.
te: సూచించిన పేజీల్లో మాత్రమే చూపించు

en: Pages
te: పేజీలు

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: enabled
te: చేతనం చేయబడింది

en: weight
te: భారం

en: enable
te: చేతనం

en: delete
te: తొలగించు

en: size
te: కొలత

en: value
te: విలువ

en: Status
te: స్థితి

en: Prefix
te: ఉపసర్గ

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Value
te: విలువ

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: List
te: జాబితా

en: Subject
te: విషయం

en: Send email
te: ఈ మెయిల్ పంపించు

en: Actions
te: చర్యలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Do nothing.
te: ఏమీ చేయవద్దు.

en: Read more
te: పూర్తిగా చదవండి

en: page
te: పేజీ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Administration
te: పరిపాలన

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: not verified
te: సరిచూడ బడలేదు

en: unknown
te: తెలియని

en: error
te: సమస్య

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: view
te: వీక్షించు

en: Overview
te: అవలోకనం

en: all
te: అన్నీ

en: Login
te: ప్రవేశించుము

en: Advanced options
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Links
te: లంకెలు

en: Search
te: వెతుకు

en: Hourly
te: గంటల వారీ

en: Daily
te: రోజు వారీ

en: Weekly
te: వారం వారీ

en: Scheme
te: పథకం

en: Error Message
te: దోష సమాచారం

en: Message
te: సందేశం

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Weight
te: భారం

en: Link
te: లింకు

en: Types
te: రకాలు

en: none
te: ఏమీలేవు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: General settings
te: సాధారణ అమరికలు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: True
te: సత్యం

en: False
te: అసత్యం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Sunday
te: ఆదివారం

en: Monday
te: సోమవారం

en: Tuesday
te: మంగళవారం

en: Wednesday
te: బుధవారం

en: Thursday
te: గురువారం

en: Friday
te: శుక్రవారం

en: Saturday
te: శనివారం

en: Add
te: చేర్చు

en: View
te: చూడు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Display
te: చూపు

en: Advanced settings
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Text
te: పాఠ్యం

en: theme
te: అలంకారం

en: Total
te: మొత్తం

en: n/a
te: వర్తించదు

en: type
te: రకము

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: status
te: స్థితి

en: Error
te: సమస్య

en: Options
te: ఎంపికలు

en: Contact
te: సంప్రదించు

en: All
te: అన్నీ

en: days
te: రోజులు

en: Always
te: ఎల్లప్పుడూ

en: Your name
te: మీ పేరు

en: To
te: ఎవరికి

en: From
te: నుండి

en: Location
te: ప్రాంతం

en: Click here
te: ఇక్కడ నొక్కండి

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: Width
te: వెడల్పు

en: Height
te: ఎత్తు

en: Details
te: వివరాలు

en: State
te: రాష్ట్రం

en: Send
te: పంపించు

en: General
te: సాధారణ

en: here
te: ఇక్కడ

en: Other
te: ఇతర

en: Link text
te: లంకె పాఠ్యం

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Ascending
te: ఆరోహణ

en: Descending
te: అవరోహణ

en: Position
te: స్థానం

en: Basic settings
te: ప్రాథమిక అమరికలు

en: Logout
te: నిష్క్రమించు

en: Full name
te: పూర్తి పేరు

en: Show
te: చూపించు

en: Allowed HTML tags
te: ఈ HTML ట్యాగులు అనుమతిస్తాం

en: View user profile.
te: వాడుకరి ప్రొఫైలుని చూడండి.

en: Display name
te: చూపించే పేరు

en: Features
te: విశేషాలు

en: Topic
te: విషయం

en: Hour
te: గంట

en: Minute
te: నిమిషం

en: Log out
te: నిష్క్రమించు

en: Instructions
te: సూచనలు

en: warning
te: హెచ్చరిక

en: Site information
te: సైటు సమాచారం

en: Results
te: ఫలితాలు

en: details
te: వివరాలు

en: Information
te: సమాచారం

en: ok
te: సరే

en: Post new comment
te: కొత్త వ్యాఖ్య వ్రాయి
