eXtensible Catalog (XC) Installation Profile (6.x-1.3-rc9) - en to ta translation catalogue (70 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: enable
ta: இயலுமைப்படுத்துக

en: delete
ta: நீக்குக

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Language
ta: மொழி

en: Disable
ta: செயலற்றதாக்குக

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Comments
ta: குறிப்புரைகள்

en: not verified
ta: சரிபார்க்கப்படவில்லை

en: error
ta: வழு

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: view
ta: நோக்குக

en: Advanced options
ta: உயர்தர தெரிவுகள்

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Date
ta: திகதி

en: Search
ta: தேடல்

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Message
ta: தகவல்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Weight
ta: நிறை

en: none
ta: இல்லை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Sunday
ta: ஞாயிற்றுக்கிழமை

en: Monday
ta: திங்கட்கிழமை

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்க்கிழமை

en: Wednesday
ta: புதன்கிழமை

en: Thursday
ta: வியாழக்கிழமை

en: Friday
ta: வெள்ளிக்கிழமை

en: Saturday
ta: சனிக்கிழமை

en: View
ta: நோக்குக

en: Path
ta: பா​தை

en: never
ta: ஒருபோதுமில்லை

en: Configure
ta: தகவமைக்குக

en: status
ta: நிலை

en: Error
ta: வழு

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Active
ta: இயங்கும்

en: Block
ta: கட்டம்

en: Selected
ta: தெரிவு செய்யப்பட்டது

en: Your name
ta: உங்களுடைய பெயர்

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: Location
ta: இடம்

en: configure
ta: தகவமைக்குக

en: Details
ta: விபரங்கள்

en: node
ta: கணு

en: Anonymous
ta: பெயரிலி

en: Profile
ta: விபரக்கோவை

en: Allowed HTML tags
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட HTML சீட்டுகள்

en: View user profile.
ta: பயனாளர் விபரக்கோவையை நோக்குக.

en: warning
ta: எச்சரிக்கை

en: disable
ta: செயலற்றதாக்குக
