XML sitemap (6.x-1.1) - en to te translation catalogue (12 entries)

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Priority
te: ప్రాధాన్యత

en: Hourly
te: గంటల వారీ

en: Daily
te: రోజు వారీ

en: Weekly
te: వారం వారీ

en: Monthly
te: నెల వారీ

en: Settings
te: అమరికలు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: Front page
te: మొదటి పేజీ

en: Processing
te: ప్రాసెస్ చేస్తున్నాం

en: Apply
te: ఆపాదించు
