XML Synchronizer (6.x-1.0-beta4) - en to cy translation catalogue (18 entries)

en: Content
cy: Cynnwys

en: Value
cy: Gwerth

en: Type
cy: Math

en: view
cy: gweld

en: Date
cy: Dyddiad

en: Date format
cy: Fformat dyddiad

en: Contains
cy: Yn cynnwys

en: Is equal to
cy: Yn gyfartal i

en: Is not equal to
cy: Nid yw'n hafal i

en: Operator
cy: Gweithredydd

en: Greater than
cy: Yn fwy na

en: Less than
cy: Yn llai na

en: contains
cy: yn cynnwys

en: Case sensitive
cy: Achos sensitif

en: Starts with
cy: Dechrau gyda

en: Ends with
cy: Yn gorffen gyda

en: begins
cy: yn dechrau

en: ends
cy: yn gorffen
