XMPP Framework (6.x-1.0) - en to vi translation catalogue (31 entries)

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Reset to defaults
vi: Trả về mặc định

en: Delete
vi: Xóa

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Remove
vi: Xoá

en: Action
vi: Thao tác

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Date
vi: Ngày tháng

en: The configuration options have been saved.
vi: Các tùy chọn cấu hình đã được lưu lại.

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Add
vi: Thêm

en: The configuration options have been reset to their default values.
vi: Các tùy chọn cấu hình đã được trả về giá trị mặc định.

en: Unknown
vi: Không rõ

en: User
vi: Người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Create
vi: Tạo

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Start Date
vi: Ngày bắt đầu

en: End Date
vi: Ngày kết thúc

en: General
vi: Tổng quát

en: Show
vi: Hiện

en: Chinese
vi: Trung Quốc

en: Relationships
vi: Các quan hệ

en: relationships
vi: các quan hệ

en: Join
vi: Tham gia

en: Offline
vi: Ngoại tuyến

en: Available
vi: Có sẵn

en: Conversations
vi: Cuộc nói chuyện

en: Away
vi: Vắng mặt
