Yahoo! Web Analytics (6.x-1.0) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: delete
ta: நீக்குக

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: view
ta: நோக்குக

en: Search
ta: தேடல்

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: edit
ta: தொகுக்க
