Yahoo! Web Analytics (6.x-1.0) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: view
ta: பார்

en: Search
ta: தேடல்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: edit
ta: மாற்று

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: This cannot be undone.
ta: இது மீளப்பெற முடியாதது.

en: @module (<span class="admin-disabled">disabled</span>)
ta: @module (<span class="admin-disabled">செயலிலில்லை</span>)

en: @module (<span class="admin-enabled">enabled</span>)
ta: @module (<span class="admin-enabled">செயலிலுள்ளது</span>)
