Yahoo! Web Analytics (6.x-1.0) - en to vi translation catalogue (21 entries)

en: Pages
vi: Trang

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: delete
vi: xoá

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: view
vi: xem

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Settings
vi: Thiết lập

en: edit
vi: sửa

en: Statistics
vi: Thống kê

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Enter one page per line as Drupal paths. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
vi: Nhập đường dẫn mỗi trang trên một dòng. Ký tự '*' là ký tự đại diện. Ví dụ nhập đường dẫn %blog là cho trang blog và %blog-wildcard cho tất cả các blog cá nhân. %front là trang chính.

en: This cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: If the PHP-mode is chosen, enter PHP code between %php. Note that executing incorrect PHP-code can break your Drupal site.
vi: Nếu chế dộ PHP được chọn, nhập vào đoạn mã PHP ở giữa %php. Chú ý rằng việc thực thi đoạn mã PHP không đúng có thể làm hỏng hệ thống Drupal của bạn.

en: Not configured
vi: Không được cấu hình

en: copy
vi: sao chép

en: Depends on: !dependencies
vi: Phụ thuộc: !dependencies

en: @module (<span class="admin-disabled">disabled</span>)
vi: @module (<span class="admin-disabled">đang tắt</span>)

en: @module (<span class="admin-enabled">enabled</span>)
vi: @module <span class="admin-enabled">(kích hoạt)</span>
