YQL Views Query Backend (6.x-1.0-alpha2) - en to cy translation catalogue (33 entries)

en: Value
cy: Gwerth

en: Views
cy: Gwelediadau

en: Contains
cy: Yn cynnwys

en: Does not contain
cy: Ddim yn cynnwys

en: Is equal to
cy: Yn gyfartal i

en: Is not equal to
cy: Nid yw'n hafal i

en: Case
cy: Achos

en: empty
cy: gwag

en: contains
cy: yn cynnwys

en: Case sensitive
cy: Achos sensitif

en: Column
cy: Colofn

en: Starts with
cy: Dechrau gyda

en: Is empty (NULL)
cy: Yn wag (NULL)

en: not empty
cy: ddim yn wag

en: Ends with
cy: Yn gorffen gyda

en: Capitalize first letter
cy: Priflythrennu'r lythyren gyntaf

en: When printing the argument result, how to transform the case.
cy: Pan yn argraffu canlyniad arg, sut i trasffurfio'r achos.

en: No transform
cy: Dim trawsffurfio

en: Upper case
cy: Achos uchaf

en: Lower case
cy: Achos isaf

en: Capitalize each word
cy: Priflythrennu pob gair

en: Case in path
cy: Achos yn llwybr

en: Transform spaces to dashes in URL
cy: Trawsffurfio blychau i linellau toriad yn URL.

en: exposed
cy: agored

en: Contains any word
cy: Yn cynnwys unrhyw air

en: has word
cy: gan air

en: Contains all words
cy: Yn cynnwys holl eiriau

en: has all
cy: gan y cyfan

en: begins
cy: yn dechrau

en: ends
cy: yn gorffen

en: Case sensitive filters may be faster. MySQL might ignore case sensitivity.
cy: Efallai byddai ffilteri sy'n sensitif i faint llythrennau yn gyflymach. Efallai y byddai MySQL yn anwybyddu maint llythrennau.

en: asc
cy: esg

en: desc
cy: disg
