YubiKey (6.x-2.0-beta2) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: user
ta: பயனர்

en: Reset to defaults
ta: இயல்பானவற்றிற்கு மாற்று

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Block
ta: பெட்டி

en: Recipients
ta: பெருநர்கள்

en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: Login attempt failed for %user.
ta: %user பயனரது உள்நுழைவு முயற்சி தோல்வி.

en: %recipient is an invalid e-mail address.
ta: %recipient ஒரு முறையற்ற மின்னஞ்சல் முகவரி.

en: Password field is required.
ta: கடவுசொல் புலம் தேவையானது.

en: Username or e-mail address
ta: பயனர் பெயர் அல்லது மின்னஞ்சல் முகவரி
