YubiKey (6.x-2.0) - en to ml translation catalogue (12 entries)

en: Body
ml: ഘടന

en: user
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Reset to defaults
ml: സ്ഥിരസ്ഥിതികളിലേക്ക് പുനഃസജ്ജമാക്കുക

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Recipients
ml: സ്വീകർത്താക്കൾ

en: Password field is required.
ml: പ്രവേശന വാക്ക് ആവശ്യമാണ്.
