YubiKey (6.x-2.0) - en to vi translation catalogue (25 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: user
vi: người dùng

en: Reset to defaults
vi: Trả về mặc định

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Available variables are:
vi: Các biến số có hiệu lực là:

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Active
vi: Hoạt động

en: Block
vi: Khối

en: Recipients
vi: Người nhận

en: You must enter one or more recipients.
vi: Bạn phải nhập vào một hoặc nhiều người nhận.

en: API key
vi: khóa API

en: Blocked
vi: Đã khóa

en: Authentication
vi: Xác thực

en: Login attempt failed for %user.
vi: Các lần đăng nhập bị thất bại của %user.

en: Activate
vi: Kích hoạt

en: Example: 'webmaster@example.com' or 'sales@example.com,support@example.com'. To specify multiple recipients, separate each e-mail address with a comma.
vi: Ví dụ: 'webmaster@example.com' hoặc 'sales@example.com,support@example.com'. Để chỉ định nhiều người nhận, phân cách mỗi địa chỉ thư điện tử bằng một dấu phẩy.

en: %recipient is an invalid e-mail address.
vi: %recipient là một địa chỉ thư điện tử không hợp lệ.

en: Password field is required.
vi: Bắt buộc phải nhập mật khẩu.

en: Username or e-mail address
vi: Tên người dùng hoặc địa chỉ e-mail

en: Sorry, %name is not recognized as a user name or an e-mail address.
vi: Xin lỗi, không tìm thấy tên người dùng hoặc thư điện tử nào như %name

en: Further instructions have been sent to your e-mail address.
vi: Các hướng dẫn chi tiết đã được gửi tới địa chỉ e-mail của bạn

en: The name %name is registered using a reserved e-mail address and therefore could not be logged in.
vi: Tên %name đã được đăng ký bằng một địa chỉ e-mail dành riêng cho nên không thể đăng nhập được.
