YUI Rich Text Editor (6.x-2.33) - en to vi translation catalogue (16 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Markup
vi: Mã định dạng

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: List
vi: Danh sách

en: error
vi: lỗi

en: Content types
vi: Kiểu nội dung

en: Edit
vi: Sửa

en: Name
vi: Tên

en: Paths
vi: Đường dẫn

en: Roles
vi: Vai trò

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Profile name
vi: Tên hồ sơ

en: Plugins
vi: Trình cắm

en: Resize
vi: Đổi kích thước
