Zen (6.x-1.1) - en to th translation catalogue (6 entries)

en: Home
th: หน้าแรก

en: footer
th: แสดงบล็อกของเมนูดา้นล่างของเวบ็ไซต์

en: Yes
th: ใช่

en: No
th: ไม่

en: header
th: ส่วนหัวด้านบนของเว็บไซต์

en: configure
th: ตั้งค่า
