Zenland (6.x-1.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (15 entries)

en: Content
fil: Nilalaman

en: Comments
fil: Mga komento

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Ash
fil: Abo

en: Cold Day
fil: Maginaw na araw

en: Pink Plastic
fil: Kulay rosas na plastik

en: Shiny Tomato
fil: Makintab na kamatis

en: Header
fil: Ulunan

en: Left sidebar
fil: Kaliwang sidebar

en: Right sidebar
fil: Kanang sidebar

en: Footer
fil: Paanan

en: Comment
fil: Komento

en: configure
fil: ayusin

en: Post new comment
fil: Magpaskil ng bagong komento
