Zenland (6.x-1.0-alpha1) - en to te translation catalogue (9 entries)

en: Content
te: సారము

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Mercury
te: మెర్క్యురీ

en: Left sidebar
te: ఎడమ పక్కపట్టీ

en: Right sidebar
te: కుడి పక్కపట్టీ

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Post new comment
te: కొత్త వ్యాఖ్య వ్రాయి
