Zero Point (6.x-4.0) - en to te translation catalogue (32 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Register
te: నమోదు చెయ్యు

en: Content
te: సారము

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: !username
te: వాడుకరి పేరు

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: not verified
te: సరిచూడ బడలేదు

en: No
te: కాదు

en: Login
te: ప్రవేశించుము

en: None
te: ఏమీలేదు

en: General settings
te: సాధారణ అమరికలు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Left sidebar
te: ఎడమ పక్కపట్టీ

en: Right sidebar
te: కుడి పక్కపట్టీ

en: Normal
te: సాధారణ

en: Logout
te: నిష్క్రమించు

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: Search results
te: అన్వేషణ ఫలితాలు

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: Style
te: శైలి

en: You are here
te: మీరు ఇక్కడ ఉన్నారు

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: Page titles
te: పుటల శీర్షికలు

en: Display author name
te: రచయిత పేరుని చూపించు

en: Display posted date
te: ప్రచురించిన తేదీని చూపించు

en: Display comment count
te: వ్యాఖ్యల సంఖ్యని చూపించు

en: Display attachment count
te: జోడింపుల సంఖ్యని చూపించు

en: Other page titles
te: ఇతర పుటల శీర్షికలు

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు
