Mailjet (7.x-2.7) - en to te translation catalogue (25 entries)

en: Status
te: స్థితి

en: Register
te: నమోదు చెయ్యు

en: E-mail
te: ఈమెయిలు

en: Type
te: రకం

en: Confirm
te: నిర్ధారించు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Error Message
te: దోష సమాచారం

en: Country
te: దేశం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: General settings
te: సాధారణ అమరికలు

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Open
te: తెరువు

en: Add
te: చేర్చు

en: Error
te: సమస్య

en: Address
te: చిరునామా

en: State
te: రాష్ట్రం

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: First Name
te: మొదటి పేరు

en: Last Name
te: ఇంటి పేరు

en: City
te: నగరం

en: Display name
te: చూపించే పేరు

en: Administrator
te: నిర్వాహకుడు
