Open Digital Badging (7.x-3.3) - en to ml translation catalogue (25 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Type
ml: തരം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Version
ml: പതിപ്പ്

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Hierarchy
ml: ശ്രേണി

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: status
ml: സ്ഥിതി

en: Contact
ml: ബന്ധപ്പെടുക

en: Year
ml: വര്‍ഷം

en: Recipients
ml: സ്വീകർത്താക്കൾ

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Deleted 1 post. | Deleted @count posts.
ml[0]: ഒരു പോസ്റ്റ് മായ്ച്ചു.
ml[1]: @count പോസ്റ്റുകള്‍ മായ്ച്ചു.
