Open Digital Badging (7.x-3.3) - en to te translation catalogue (27 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: content
te: విషయం

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Version
te: సంచిక

en: Edit
te: మార్చు

en: edit
te: మార్చు

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: View
te: చూడు

en: type
te: రకము

en: status
te: స్థితి

en: Contact
te: సంప్రదించు

en: Update options
te: ఎంపికలను తాజాకరించు

en: Year
te: సంవత్సరం

en: Filter
te: వడపోయి

en: published
te: ప్రచురితం

en: not published
te: అప్రచురితం

en: View mode
te: వీక్షణ పద్ధతి
