AbleOrganizer (7.x-1.0-beta1) - en to gu translation catalogue (9 entries)

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: Article
gu: લેખ

en: Block title
gu: ખંડ શીર્ષક

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: Continue
gu: ચાલુ રાખો

en: Reports
gu: અહેવાલો

en: Installing @drupal
gu: @drupal નું સ્થાપન થઈ રહ્યું છે

en: The installation has encountered an error.
gu: આ સ્થાપન દરમિયાન કોઈ સમસ્ય ઉદ્ભવી છે.

en: Installed %module module.
gu: %module મોડ્યુલ સ્થાપિત કરવામા આવ્યુ.
