Acquia Connector (7.x-4.2) - en to vi translation catalogue (18 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: - None -
vi: - Không -

en: The configuration options have been saved.
vi: Các tùy chọn cấu hình đã được lưu lại.

en: Unknown
vi: Không rõ

en: Active
vi: Hoạt động

en: Manual update check
vi: Kiểm tra cập nhật thủ công

en: Inactive
vi: Không hoạt động

en: Connect
vi: Kết nối

en: Application
vi: Ứng dụng

en: Identifier
vi: Định danh

en: Site status
vi: Tình trạng hệ thống

en: Disconnect
vi: Ngắt kết nối

en: Increase the memory limit by editing the memory_limit parameter in the file %configuration-file and then restart your web server (or contact your system administrator or hosting provider for assistance).
vi: Tăng giới hạn bộ nhớ bằng cách chỉnh sửa thông số memory_limit trong tập tin %configuration-file, sau đó khởi động lại máy chủ web của bạn (hoặc có thể liên hệ với Quản trị hệ thống hay với nhà cung cấp host của bạn để được hỗ trợ).

en: Contact your system administrator or hosting provider for assistance with increasing your PHP memory limit.
vi: Liên hệ với Quản trị hệ thống hoặc với nhà cung cấp host của bạn để tăng giới hạn bộ nhớ cho PHP.
