Acquia Connector (7.x-4.6) - en to cy translation catalogue (13 entries)

en: Delete
cy: Dileu

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: This action cannot be undone.
cy: Ni ellir dad-wneud y weithred yma.

en: - None -
cy: - Dim -

en: The configuration options have been saved.
cy: Mae dewisadau ffurfweddu wedi ei gadw.

en: Unknown
cy: Anhysbys

en: Active
cy: Gweithredol

en: Manual update check
cy: Gwiriad diweddaru gyda llaw

en: Site status
cy: Statws safle

en: Increase the memory limit by editing the memory_limit parameter in the file %configuration-file and then restart your web server (or contact your system administrator or hosting provider for assistance).
cy: Cynnyddu cyfyngiad cof drwy olygu y paramedr cof_cyfyngiad yn y ffeil %configuration-file  ac wedyn ail ddechreuwch eich gweinyddwr gwe (neu cysylltwch gyda'r gweinyddwr system neu darparwr gwesteio am gymorth).

en: Contact your system administrator or hosting provider for assistance with increasing your PHP memory limit.
cy: Cysylltwch gyda'r gweinyddwr system neu darparwr gwesteiwr am gymorth i gynnyddu cyfyndiad cof PHP.
