Acquia Connector (7.x-4.6) - en to is translation catalogue (11 entries)

en: Delete
is: Eyða

en: Cancel
is: Hætta við

en: Disabled
is: Óvirkt

en: Enabled
is: Virkt

en: This action cannot be undone.
is: Ekki er hægt að afturkalla þessa aðgerð.

en: - None -
is: - Ekkert -

en: The configuration options have been saved.
is: Stillingarnar hafa verið vistaðar.

en: Unknown
is: Óþekkt

en: Active
is: Virkt

en: Manual update check
is: Kanna með uppfærslur handvirkt

en: Identifier
is: Aðgreinir
