Acquia Connector (7.x-4.6) - en to ml translation catalogue (9 entries)

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Contact your system administrator or hosting provider for assistance with increasing your PHP memory limit.
ml: പി.എച്ഛ്.പി മെമ്മറി ലിമിറ്റ് കൂട്ടുന്നതിനായി താങ്കളുടെ സിസ്റ്റം അഡ്മിനിസ്റ്റ്രേറ്ററേയോ ഹോസ്റ്റിങ്ങ് പ്രൊവൈഡറേയോ സമീപിക്കൂ.
