Acquia Connector (7.x-4.6) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Cancel
ta: விலகு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Manual update check
ta: கைமுறை நிகழ்நிலை சோதனை

en: Identifier
ta: குறிப்பான்

en: Site status
ta: தள நிலைமை
