Acquia Connector (7.x-4.6) - en to te translation catalogue (7 entries)

en: Delete
te: తొలగించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Unknown
te: తెలియని
