Acquia Lift Connector (7.x-2.0-beta9) - en to vi translation catalogue (55 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Next
vi: Tiếp

en: Pages
vi: Trang

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Type
vi: Kiểu

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Audience
vi: Đối tượng

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Go
vi: Đi

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: None
vi: Không có

en: Test
vi: Thử nghiệm

en: Weight
vi: Độ nặng

en: No data
vi: Không dữ liệu

en: Name
vi: Tên

en: Save
vi: Lưu

en: Rename
vi: Đổi tên

en: Active
vi: Hoạt động

en: Filter
vi: Lọc

en: Inactive
vi: Không hoạt động

en: Start date
vi: Ngày bắt đầu

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Other
vi: Khác

en: Clicks
vi: Nhấn

en: Close
vi: Đóng

en: Identity
vi: Nhân dạng

en: Definition
vi: Định nghĩa

en: Revert
vi: Trở lại

en: Info
vi: Thông tin

en: All pages
vi: Tất cả các trang

en: Select...
vi: Chọn...

en: Complete
vi: Hoàn thành

en: Context
vi: Ngữ cảnh

en: Add context
vi: Thêm ngữ cảnh

en: Close window
vi: Đóng cửa sổ

en: Show all
vi: Hiện tất cả

en: About
vi: Giới thiệu

en: Reports
vi: Báo cáo

en: Error message
vi: Thông báo lỗi

en: Add an option
vi: Thêm tùy chọn

en: of
vi: trên

en: Control
vi: Điều khiển

en: Pause
vi: Tạm dừng

en: Legacy
vi: Di sản

en: Ensure that each block description is unique.
vi: Đảm bảo là phần thông tin mô tả cho khối không bị trùng lặp.

en: Personalization
vi: Cá nhân hóa

en: Collapse
vi: Thu gọn

en: View reports
vi: Xem báo cáo

en: -Select-
vi: -Chọn-
