Acquia Lift Connector (7.x-2.0-rc3) - en to ta translation catalogue (35 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Next
ta: அடுத்து

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Audience
ta: பார்வையாளர்கள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Go
ta: செல்

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: None
ta: இல்லை

en: Test
ta: சோதனை

en: Weight
ta: எடை

en: Name
ta: பெயர்

en: Save
ta: சேமி

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Close
ta: மூடு

en: Identity
ta: அடையாள

en: Definition
ta: சொற்பொருள் விளக்கம்

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Extend
ta: நீட்டிக்கவும்

en: Info
ta: தகவல்

en: or
ta: அல்லது

en: About
ta: பற்றி

en: Reports
ta: அறிக்கைகள்

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Personalization
ta: தனியார் சார்பாக்கல்
