Acquia Lift Connector (7.x-3.2) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Visibility
ta: பார்க்கக்கூடிய நிலை

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Identity
ta: அடையாள

en: About
ta: பற்றி
