Acquia Purge (7.x-1.4-beta2) - en to ml translation catalogue (11 entries)

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: None
ml: ഇല്ല

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: Path
ml: വഴി

en: Error
ml: പ്രശ്നം

en: Warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: OK
ml: ശരി

en: Info
ml: വിവരം

en: Processing
ml: പ്രക്രിയ നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നു
