AdaptiveTheme (7.x-3.0-rc6) - en to te translation catalogue (37 entries)

en: Type
te: రకం

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: More
te: మరిన్ని

en: Categories
te: వర్గాలు

en: Go
te: వెళ్ళు

en: Size
te: కొలత

en: Search
te: వెతుకు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Weight
te: భారం

en: Types
te: రకాలు

en: none
te: ఏమీలేవు

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Help
te: సహాయం

en: Keywords
te: కీపదాలు

en: Titles
te: శీర్షికలు

en: Normal
te: సాధారణ

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: Request new password
te: కొత్త సంకేతపదం కోసం అభ్యర్ధన

en: Languages
te: భాషలు

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: Create new account
te: కొత్త ఖాతా సృష్టించు

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: You are here
te: మీరు ఇక్కడ ఉన్నారు

en: Permalink
te: స్థిరలంకె

en: file system
te: ఫైలు వ్యవస్థ

en: Greek
te: గ్రీకు

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: First sidebar
te: మొదటి పక్కపట్టీ

en: Latin
te: లాటిన్

en: Vietnamese
te: వియెత్నామీస్

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Status message
te: స్థితి సందేశం

en: Public files
te: బహిరంగ దస్త్రాలు
