Google AdSense integration (7.x-1.13) - en to ml translation catalogue (106 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Show on every page except the listed pages.
ml: ലിസ്റ്റുചെയ്ത പേജുകൾ ഒഴികെയുള്ള എല്ലാ പേജുകളിലും  കാണിക്കുക.

en: Show on only the listed pages.
ml: ലിസ്റ്റുചെയ്ത പേജുകളിൽ മാത്രം കാണിക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Content types
ml: ഉള്ളടക്ക തരങ്ങൾ

en: Advanced options
ml: ഉയര്‍ന്നതലത്തിലുള്ള ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Search
ml: തിരയൂ

en: None
ml: ഇല്ല

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Path
ml: വഴി

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Timestamp
ml: ടൈംസ്റ്റാമ്പ്

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Egypt
ml: ഈജിപ്റ്റ്‌

en: Israel
ml: ഇസ്രേല്‍

en: Tonga
ml: ടൊഗ

en: Brazil
ml: ബ്രസീല്‍

en: Jamaica
ml: ജമൈക്ക

en: Japan
ml: ജപ്പാന്‍

en: Libya
ml: ലിബിയ

en: Day
ml: ദിവസം

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: Germany
ml: ജര്‍മ്മനി

en: Afghanistan
ml: അഫ്ഘാനിസ്ഥാന്‍

en: Albania
ml: അല്ബാനിയ

en: Algeria
ml: അള്‍ജീരിയ

en: Angola
ml: അംഗോള

en: Australia
ml: ഓസ്ട്രേലിയ

en: Austria
ml: ഓസ്ട്രിയ

en: Bahamas
ml: ബഹാമാസ്

en: Bahrain
ml: ബഹറിന്‍

en: Bangladesh
ml: ബംഗ്ലാദേശ്

en: Belgium
ml: ബെല്‍ജിയം

en: Bhutan
ml: ഭുട്ടാന്‍

en: Bolivia
ml: ബോളീവിയ

en: Bulgaria
ml: ബള്‍ഗേറിയ

en: Cambodia
ml: കംബോഡിയ

en: Canada
ml: കാനഡ

en: Cyprus
ml: സൈപ്രസ്

en: Czech Republic
ml: ചെക്ക്‌ റിപ്പബ്ലിക്ക്

en: Denmark
ml: ഡെന്മാര്‍ക്ക്‌

en: Dominica
ml: ഡൊമിനിക്ക

en: Dominican Republic
ml: ഡൊമിനിക്കന്‍ റിപ്പബ്ലിക്ക്

en: Finland
ml: ഫിന്‍ലന്‍ഡ്‌

en: France
ml: ഫ്രാന്‍സ്‌

en: Gabon
ml: ഗാബോണ്‍

en: Ghana
ml: ഘാന

en: Greece
ml: ഗ്രീസ്

en: Greenland
ml: ഗ്രീന്‍ലാന്‍ഡ്‌

en: Hungary
ml: ഹംഗറി

en: Iceland
ml: ഐസ് ലാന്‍ഡ്‌

en: India
ml: ഇന്ത്യ

en: Indonesia
ml: ഇന്തോനേഷ്യ

en: Iraq
ml: ഇറാഖ്

en: Italy
ml: ഇറ്റലി

en: Jordan
ml: ജോര്‍ദാന്‍

en: Kenya
ml: കെനിയ

en: Kuwait
ml: കുവൈറ്റ്‌

en: Lebanon
ml: ലെബനോണ്‍

en: Moldova
ml: മോള്ഡോവ

en: Morocco
ml: മൊറോക്കോ

en: Nauru
ml: നവോറു

en: Sri Lanka
ml: ശ്രീലങ്ക

en: Switzerland
ml: സ്വിറ്റ്സര്‍ലന്‍ഡ്

en: United Arab Emirates
ml: ഐക്യ അറബ് എമിറേറ്റുകൾ

en: Arabic
ml: അറബി

en: English
ml: ഇംഗ്ലീഷ്

en: French
ml: ഫ്രഞ്ച്

en: Italian
ml: ഇറ്റാലിയന്‍

en: Spanish
ml: സ്പാനിഷ്

en: Japanese
ml: ജപ്പാനീസ്

en: Korean
ml: കൊറിയന്‍

en: Fiji
ml: ഫിജി

en: South Korea
ml: ദക്ഷിണ കൊറിയ

en: Vietnam
ml: വിയറ്റ്നാം

en: Bulgarian
ml: ബള്‍ഗേറിയന്‍

en: Croatian
ml: ക്രോഷ്യന്‍

en: Czech
ml: ചെക്ക്

en: Danish
ml: ഡാനിഷ്

en: Dutch
ml: ഡച്ച്

en: Finnish
ml: ഫിന്നിഷ്

en: German
ml: ജര്‍മ്മന്‍

en: Greek
ml: ഗ്രീക്ക്

en: Hebrew
ml: ഹീബ്ര്യു

en: Hungarian
ml: ഹംഗേറിയന്‍

en: Indonesian
ml: ഇന്‍ഡോനേഷ്യന്‍

en: Polish
ml: പോളിഷ്

en: Romanian
ml: റൊമാനിയന്‍

en: Russian
ml: റഷ്യന്‍

en: Slovak
ml: സ്ലോവക്

en: Swedish
ml: സ്വീഡിഷ്

en: Turkish
ml: ടര്‍ക്കിഷ്

en: Lithuanian
ml: ലിതുവാനിയന്‍

en: Montenegro
ml: മോന്റെനെഗ്രോ

en: Hindi
ml: ഹിന്ദി

en: Catalan
ml: കാറ്റലന്‍

en: Estonian
ml: ഈസ്റ്റോണിയന്‍

en: Icelandic
ml: ഐസ്ലാന്റിക്ക്

en: Latvian
ml: ലാറ്റ്വിയന്‍

en: Slovenian
ml: സ്ലോവേനിയന്‍

en: Serbian
ml: സെര്‍ബിയന്‍

en: Thai
ml: തായ്

en: Ukrainian
ml: ഉക്രേനിയന്‍

en: Vietnamese
ml: വിയറ്റ്നാമീസ്
