Advanced CSS/JS Aggregation (7.x-2.23) - en to te translation catalogue (21 entries)

en: Pages
te: పేజీలు

en: enabled
te: చేతనం చేయబడింది

en: Operations
te: కార్యాలు

en: disabled
te: అచేతనం

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Weight
te: భారం

en: Name
te: పేరు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: 1 hour | @count hours
te[0]: 1 గంట
te[1]: @count గంటలు

en: 1 day | @count days
te[0]: 1 రోజు
te[1]: @count రోజులు

en: OK
te: సరే

en: Performance
te: పనితీరు

en: @time ago
te: @time క్రితం

en: Information
te: సమాచారం

en: 1 year | @count years
te[0]: 1 సంవత్సరం
te[1]: @count సంవత్సరాలు

en: 1 week | @count weeks
te[0]: 1 వారం
te[1]: @count వారాలు

en: 1 min | @count min
te[0]: 1 నిమిషం
te[1]: @count నిమిషాలు

en: 1 sec | @count sec
te[0]: 1 క్షణం
te[1]: @count క్షణాలు

en: 1 month | @count months
te[0]: 1 నెల
te[1]: @count నెలలు

en: 0 sec
te: 0 క్షణ
