Advanced Forum (7.x-2.0) - en to ml translation catalogue (13 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: new
ml: പുതിയത്

en: updated
ml: പുതുക്കിയിരിക്കുന്നു

en: Search
ml: തിരയൂ

en: None
ml: ഇല്ല

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: n/a
ml: ശൂന്യം

en: Forum
ml: ചര്‍ച്ചാവേദി

en: sort by @s
ml: അടുക്കു @s

en: New posts
ml: പുതിയ പോസ്റ്റുകള്‍

en: No new posts
ml: പുതിയ പോസ്റ്റുകള്‍ ഇല്ല
