Affiliate store (7.x-1.1) - en to ml translation catalogue (21 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Currency
ml: കറൻസി

en: Taxonomy
ml: വര്‍ഗ്ഗീകരണം

en: None
ml: ഇല്ല

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: 1 hour | @count hours
ml[0]: ഒരു മണിക്കൂര്‍
ml[1]: @count മണിക്കൂര്‍

en: 1 day | @count days
ml[0]: 1 ദിവസം

en: 1 year | @count years
ml[0]: 1 കൊല്ലം

en: 1 week | @count weeks
ml[0]: 1 ആഴ്ച്ച

en: 1 min | @count min
ml[0]: 1 മിനുട്ട്

en: 1 sec | @count sec
ml[0]: 1 സെക്കന്റ്

en: 1 month | @count months
ml[0]: ഒരു മാസം
ml[1]: @count മാസങ്ങള്‍
