aGov (7.x-2.0-beta2) - en to gu translation catalogue (27 entries)

en: Home
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: Slideshow
gu: સ્લાઇડ શો

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: Prefix
gu: પૂર્વાગ

en: Suffix
gu: પ્રત્યય

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: Read more
gu: આગળ વાંચો

en: Date
gu: તારીખ

en: Save
gu: સાચવો

en: Help
gu: મદદ

en: Time
gu: સમય

en: View
gu: જુઓ

en: Text
gu: લખાણ

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: Continue
gu: ચાલુ રાખો

en: Error
gu: ભુલ

en: Contact
gu: સંપર્ક

en: Node
gu: નોડ

en: Location
gu: સ્થાન

en: Add new comment
gu: નવી ટિપ્પણી ઉમેરો

en: Destination
gu: લક્ષ્યસ્થાન

en: Reference
gu: સંદર્ભ

en: Permissions
gu: પરવાનગીઓ

en: Error message
gu: ભૂલ સંદેશ

en: @drupal installation complete
gu: @drupal નું સ્થાપન પૂર્ણ થયું

en: Status message
gu: સ્થિતિ સંદેશો
